สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนปิยชาติพัฒนาฯ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนปิยชาติพัฒนาฯ

ศิษย์เก่าโรงเรียนปิยชาติพัฒนา ในพระราชูปถัมป์ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดฯ สยามบรมราชกุมารี

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Jack00Saa

อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ   อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ I_icon_minitimeThu Nov 12, 2009 7:39 pm

คือผมและเพื่อนๆได้จองโต๊ะไว้แล้ว2โต๊ะ แต่ยังไม่ทราบรายละเอียดของงานเลยว่ามีอะไรยังไงบ้าง
ตารางเวลาต่างๆของงานมีอะไรบ้าง อยากทราบครับ
!!มีเพื่อนผมคนนึงบอกว่าไม่อยากไป เพราะว่าปีที่แล้วจัดงานแล้วมีคนตีกันด้วย จริงหรือเปล่าครับ !!
ผู้ที่เกี่ยวข้องช่วยมาตอบทีนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
golffyjang

golffyjang

อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ   อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 10:23 am

Jack00Saa พิมพ์ว่า:
คือผมและเพื่อนๆได้จองโต๊ะไว้แล้ว2โต๊ะ แต่ยังไม่ทราบรายละเอียดของงานเลยว่ามีอะไรยังไงบ้าง
ตารางเวลาต่างๆของงานมีอะไรบ้าง อยากทราบครับ
!!มีเพื่อนผมคนนึงบอกว่าไม่อยากไป เพราะว่าปีที่แล้วจัดงานแล้วมีคนตีกันด้วย จริงหรือเปล่าครับ !!
ผู้ที่เกี่ยวข้องช่วยมาตอบทีนะครับ

ครับผม รายละเอียดเคยได้แจ้งไว้แล้วนะครับ แต่แจ้งให้ทราบอีกที คือ

ช่วงเช้า ประมาณ 8-9โมงเช้า ทาง โรงเรียนจะมี ทำบุญตักบาตรกันแบบ ที่น้องๆ เคยทำตอนสมัยเรียนนะคับ

แล้วก็ จะเป็นกิจกรรมต่างๆ ของทางโรงเรียน ประมาณ บ่าย 2 จะมีการแข่งขัน รักบี้ ประเพณี ระหว่างศิษย์เก่าและศิษย์ปัจจุบัน

ส่วน งานเลี้ยงศิษย์เ่ก่า จะเริ่มตั้งแต่ประมาณ 5โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับ ส่วนเรื่องจะมีการตีกันหรือป่าวนั้น

พี่คิดว่า ขอให้เรามีใจที่จะกลับมาโรงเรียนพบปะ สังสรรค์ กันดีกว่าครับ อย่าให้เรื่องเก่าๆ ที่มันไม่ดีมาทำให้เนื้อหาสำคัญของงานคืนสู่เหย้าเปลี่ยนไปเลยครับ ยังไงก็เลือด ม่วง-ขาว กันทั้งนั้น

อย่างน้อย ก็ได้กลับมาเจออาจารย์ ที่เราได้ร่ำเรียนวิชามา พี่ว่าบรรยากาศเก่าๆ มันจะกลับมาทำให้สดชื่นเองครับ

ส่วนเรื่องกระทบกระทั้ง กันก็ขอให้น้องๆ ดูแลเพื่อนๆ กันเองหวังว่าปีนี้ จะผ่านไปด้วยดีครับ ไงก็ร่วมมือร่วมใจกันเน้อออ afro
Jack00Saa

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ   อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ I_icon_minitimeTue Nov 17, 2009 6:12 pm

ขอขอบคุณพี่มากๆนะครับ
แล้วเจอกันวันที่26ครับ
เลือด ม่วง-ขาว เข้มข้นอยู่แล้วครับ Very Happy

อยากทราบรายละเอียดงานวันที่ 26 ผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1